Babban Silent Genset

Takaitaccen Bayani:

Za'a iya amfani da babban madaidaicin shuru na kanofi da GTL ke samarwa a cikin mafi tsananin yanayi a waje tare da kyakkyawan aikin aminci da ƙaramar ƙararrawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Insulation Layer
Tsarin GTL tare da ingantattun halayen sanyaya da keɓancewa tare da ɗaukar sauti da aikin kashe gobara, don haka alfarwar GTL na iya kaiwa ma'aunin Turai 2000/14/EC.

Sauƙin Kulawa da Aiki
Duk kwalayen GTL suna da sauƙin sassaƙa ta yadda zai iya samar da isasshen daki don kulawa da gyarawa.Wurin yana da girma isa don haɗa kebul cikin sauƙi.

Gina-in-shake muffler tsarin
GTL yana ɗaukar maƙarƙashiya mai babban aiki don rage hayaniyar shayewa zuwa ƙaramin matakin.An nannade bututun mai zafi da kayan rufewa na thermal, ba wai kawai zai iya rage yawan zafin jiki a cikin alfarwa ba, har ma yana iya kare ma'aikaci daga samun rauni ta yanayin zafi.

Akwai alfarwa sama da saiti ɗaya
GTL alfarwa mai ƙira wanda zai iya biyan buƙatun abokan ciniki na musamman.Irin su ƙayyadaddun sarari, yanayi mai tsauri, tsarin sanyaya mai nisa da dai sauransu.

Maganin Antiseptik
Alfarwar an yi ta ne da ƙarfe mai sanyin birgima ko ƙarfe mai galvanized, kuma an yi ta da fentin foda na polyester na waje.Don haka GTL alfarwa tare da kyakkyawan kariyar lalata kuma sanya janareta azaman sabon na dogon lokaci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana