R&D & Manufacturing

GTL bayan shekaru masu yawa na zuba jarurruka, bincike na fasaha da kuma kwarewa ta kwarewa, a halin yanzu, cibiyar bincike da ci gaba ta kafa cikakken tsarin ci gaban fasaha na fasaha, yana da ƙwararrun ma'aikata masu inganci, yana da ci gaba mai ƙarfi mai zaman kanta, haɓakawa da samar da kayan aiki. iya aiki, jagorancin masana'antu a cikin wani yanki na musamman na ci gaba da ƙwarewa.Ci gaba da haɓakawa da haɓaka hanyoyin magance aikace-aikacen, don lokuta daban-daban na aikace-aikace masu ƙarfi don samar da ci gaba mai ƙarfi mai ƙarfi, haɓaka ƙirar ɗan adam, gyarawa da kiyayewa ya fi dacewa da sauri.An fitar da kayayyaki zuwa Asiya, Turai, Afirka, Kudancin Amurka da fiye da kasashe da yankuna 40.
20190606140555_13218
Ƙungiyoyin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi suna ba da gudummawa ta ci gaba don haɓaka abubuwan da ke cikin na'urorin janareta, tun daga ƙirar masana'antu da tsarin sassa zuwa kula da kayan aiki da matakai masu amfani, don haɓaka aikin, sauƙaƙe refrigeration da haɓaka matakin. hana sauti.

A sakamakon haka, injinan na iya yin aiki a ƙarƙashin yanayi mai kyau yayin da waɗannan haɓakawa ke sauƙaƙe konewa, rage iskar gas, zafi da hayaniya, da tsawaita rayuwar injin janareta.

Dangane da bangarorin sarrafawa GTL ne ke ƙera su, kowane tsari yana ɗaukar ingantattun abubuwan haɗin gwiwa kuma yana tafiya ta hanyar sarrafa inganci sosai.GTL na iya ba da yanayin aiki daban-daban bisa ga buƙatun abokin ciniki, kamar yin janareta a yanayin tsibiri ko haɗin kai, ko haɓaka wasu ayyukan.